आंतरशालेय पपेट सादरीकरण स्पर्धा २०१९ निकाल !!!

पूर्वप्राथमिक विभाग :-

प्रथम क्रमांक :- शि.प्र.मंडळी मुलींची शिशुशाळा शाळा, पुणे

  • लक्षणा नेटके
  • शुभ्रा सोनटक्के
  • आरोही दरडे

 

द्वितीय क्रमांक :-  शि. प्र. मंडळी  मराठी माध्यम शाळा, निगडी

  • तेजस्विनी भास्कर
  • आराध्या सुद्रिक
  • काव्या भावे

 

तृतीय क्रमांक :- N.E.M.S  स्कूल, पुणे

  • शौनक भट
  • सार्थक कुलकर्णी
  • अनुष्का धायगुडे

 

उत्तेजनार्थ :- न्या. रानडे बालक मंदिर, पुणे 

  • नंदिनी यावलकर
  • शांभवी कुलकर्णी
  • नभा मुळगुंद

 

उत्तेजनार्थ :- न्या. रानडे बालक मंदिर, पुणे 

  • अन्वी असोदेकर
  • अदिती गोखले
  • इरावती मुळ्ये

 

इ. १ ली व २ री  विभाग :-

प्रथम क्रमांक :-  शि. प्र. मंडळी  मराठी माध्यम शाळा, निगडी

  • शौर्य कोळेकर
  • समीक्षा काजळे
  • मानवी गवंडगावे

 

द्वितीय क्रमांक :- D.E.S. प्रायमरी स्कूल, पुणे

  • सिद्धी वाघोले
  • पूर्वा पाटील
  • मुग्धा बेडेकर

 

तृतीय क्रमांक :- D.E.S. प्रायमरी स्कूल, पुणे

  • ओवी दोषी
  • श्रेयस वाघोले
  • अन्वी कदम

 

उत्तेजनार्थ :- D.E.S. प्रायमरी स्कूल, पुणे

  • दिशा मावळे
  • ज्ञाती भावे
  • मयंक नेने

 

उत्तेजनार्थ :-  ज्ञानप्रबोधिनी शाळा, निगडी

  •  अन्विता दाते
  •  मधुरा जेवळीकर
  •  ओवी कुलकर्णी  

 

इ. ३ री व ४ थी विभाग :-

प्रथम क्रमांक :- H.A. स्कूल पिंपरी

  •  प्रसाद घुमे
  •  साक्षी गायकवाड
  •  देवदत्त घोलप

 

द्वितीय क्रमांक :- नवीन मराठी शाळा ,पुणे

  • शांभवी दीक्षित
  • स्पर्श मोरे
  • प्रियाल वेदपाठक

 

तृतीय क्रमांक :- S.P.M. प्रायमरी स्कूल, पुणे

  • अरीन साठे
  • दिव्याली देशपांडे
  • आदीत जोशी

 

उत्तेजनार्थ :- नवीन मराठी शाळा, पुणे

  • अथर्व यावलकर
  • प्राजक्ता देशपांडे
  • आयुष बोबडे

 

उत्तेजनार्थ :- शिशुविहार प्राथमिक कर्वेनगर

  • संस्कृती जोगदंड
  • चैतन्य ह्णमगर
  • लावण्या घाटविलकर

 

इ. ५ वी व ७ वी विभाग :-

प्रथम क्रमांक :- अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स

  • रिद्धी मांढरे
  • सई नानगुडे
  • हिरण्याक्षी पवार

 

द्वितीय क्रमांक :- शि.प्र. मंडळी मराठी माध्यम शाळा, निगडी

  • प्राची गवंडगावे
  • सायली सांडूर
  • भाविका पाटील

 

तृतीय क्रमांक :- आनंदीबाई कर्वे प्रशाला

  •  प्रगती लवते
  •  प्रणाली वाचकवडे
  •  नेहाकुमारी ठाकूर

 

उत्तेजनार्थ :- S.P.M. इंग्लिश माध्यम स्कूल पुणे

  • मुक्ता भिरंगे
  • अंशुल देशपांडे
  • सई कुलकर्णी

 

उत्तेजनार्थ :- S.P.M. इंग्लिश माध्यम स्कूल पुणे

  • रिया कुलकर्णी
  • मल्हार कुलकर्णी
  • अवनी रेडकर

 

इ. ८ वी ९ वी विभाग

प्रथम क्रमांक :-महिलाश्रम हायस्कूल

  • अनुजा ढगे
  • सम्यकता सौंदरमल
  • सिद्धी चिव्हे

 

सर्व विजेत्या आणि सहभागी विद्यार्थ्यांचे हार्दिक अभिनंदन !!!

 

या स्पर्धेचा बक्षीस वितरण सोहळा शुक्रवार, दि. २३ ऑगस्ट २०१९ रोजी दु. ०४.०० ते ०५.०० या वेळात स्वा. सावरकर अध्यासन केंद्र, कर्वे रोड, पुणे येथे आयोजित केला आहे. अवश्य उपस्थित राहावे !!!