नाट्यछटा प्राथमिक फेरी निकाल

पूर्व प्राथमिक विभाग

नभा वलय मुळगुंद

रानडे बालक मंदिर

 

अन्वित हर्डीकर

न्यू इंडिया स्कूल

स्वरा सांगळे

न्या. रानडे बालक मंदिर

मिहिका धोडपकर

न्या. रानडे बालक मंदिर

नंदिनी यावलकर

न्या. रानडे बालक मंदिर

सार्थक कुलकर्णी

न्या. रानडे बालक मंदिर

संहिता पाटणकर

मा.स. गोळवलकर गुरुजी विद्यालय

आरोही दरडे

शि.प्र.मं. मुलींची शिशुशाळा

रुद्राणी नवाथे

रानडे बालक मंदिर

१०

आनंदी बोराटे

रानडे बालक मंदिर

११

स्पृहा काजरेकर

डी.ई.एस. प्री-प्रायमरी स्कूल

१२

अवनी यादव

डी.ई.एस. प्री-प्रायमरी स्कूल

१३

ईश्वरी मेढेकर

शि.प्र.मं. मुलींची शिशुशाळा

१४

वैष्णवी शेळके

शि.प्र.मं. मुलींची शिशुशाळा

१५

श्रेयस कुलकर्णी

न्या. रानडे बालक मंदिर

 

प्राथमिक विभाग १ली २री

आरोही दरडे

एस.पी.एम. पब्लिक स्कूल

१ली

वेदिका ओक

मा.स. गोळवलकर गुरुजी विद्यालय

१ली

रमा शिंदे

प्रा. म.ना.अदवंत प्राथमिक विद्यामंदिर

१ली

सर्वेया देशमुख

डी.ई.एस. प्रायमरी स्कूल

१ली

अनवी कदम

डी.ई.एस. प्रायमरी स्कूल

१ली

राघव परोपकारी

एस.पी.एम. मराठी निगडी

१ली

मीरा निमगावकर

मा.स. गोळवलकर गुरुजी विद्यालय

२री

आरोही शिंदे

spm पब्लिक स्कूल

२री

ज्ञानदा जोग

नवीन मराठी शाळा

२री

१०

अर्पिता अवघडे

शिशुविहार प्राथमिक शाळा कर्वेनगर

२री

११

सिद्धि वाघोले

डी.ई.एस. प्रायमरी स्कूल

२री

 

प्राथमिक विभाग३री ४थी

चैतन्या हनमगर

शिशुविहार प्राथमिक शाळा कर्वेनगर

३री

प्रियल वेदपाठक

डी.ई.एस. प्रायमरी स्कूल

३री

अगस्त्य गडेकर

न्यू इंग्लिश मिडीयम स्कूल

३री

सनत देशपांडे

शिशुविहार प्राथमिक शाळा एरंडवणे

३री

स्वरा मोरे

एस.पी.एम. मराठी माध्यम शाळा, निगडी

३री

भक्ति टिळेकर

एस.पी.एम. मराठी माध्यम शाळा, निगडी

३री

अमेय धात्रक

एस.पी.एम. मराठी माध्यम शाळा, निगडी

३री

आर्यन देशपांडे

एस.पी.एम. पब्लिक स्कूल

३री

अनुष्का पाटील

प्रा. म.ना.अदवंत प्राथमिक विद्यामंदिर

३री

१०

कनिष्का शिवशिखरे

शिशुविहार प्राथमिक शाळा कर्वेनगर

४थी

११

सिया एडगावकर

एस.पी.एम. इंग्रजी माध्यम शाळा, निगडी

४थी

१२

श्रेयस शिरसी

वि.मो.मेहता प्राथमिक विद्यालय, जुळे सोलापूर

४थी

१३

वेदांत जोशी

नवीन मराठी शाळा, पुणे

४थी

१४

संहिता पेशवे

नवीन मराठी शाळा, पुणे

४थी

१५

पार्थ क्षीरसागर

नवीन मराठी शाळा, पुणे

४थी

 

माध्यमिक विभाग५वी ते ७वी

साक्षी दराडे

शिशुविहार प्राथमिक शाळा एरंडवणे

५वी

रुद्र मोहिते

शिशुविहार प्राथमिक शाळा एरंडवणे

५वी

सृजन डांगे

डी.ई.एस. सेकंडरी स्कूल

५वी

अनुष्का शेलार

शिशुविहार प्राथमिक शाळा कर्वेनगर

६वी

दीक्षा कुडळे

न्यू इंग्लिश स्कूल, टिळक रोड

६वी

तन्वी मोरे

एस.पी.एम. मराठी माध्यम शाळा, निगडी

७वी

प्राची गवंडगावे

एस.पी.एम. मराठी माध्यम शाळा, निगडी

७वी

शलिनी चव्हाण

शिशुविहार माध्यमिक शाळा एरंडवणे

७वी

आर्या देशपांडे

एस.पी.एम. पब्लिक स्कूल

७वी

 

माध्यमिक विभाग८वी ९वी

रसिका गायकवाड

रेणुका स्वरूप प्रशाला

८वी

श्रीपाद एडके

न्यू इंग्लिश स्कूल टिळक रोड

८वी

सानंता तुळजापूरकर

न्यू इंग्लिश मिडीयम स्कूल

८वी

ऋतुराज कुलकर्णी

न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग

८वी

प्रथमेश जाधव

न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग

८वी

सिद्धि कुंजिर

महिलाश्रम हायस्कूल

९वी

 

पालक / शिक्षक

 

प्राजक्ता बेंद्रे

न्या. रानडे बालक मंदिर

चंचला धार्मिक

रेणुका स्वरूप प्रशाला

मंगला वाडेकर 

नवीन मराठी शाळा

 

-