मराठी राजभाषादिनानिमित्त शिक्षणविवेक तर्फे विविध शाळांमध्ये इ. ३ री व ४ थी (प्राथमिक गट)च्या मुलांसाठी 'सांगू का गोष्ट' ही स्पर्धा आयोजित करण्यात आली होती. त्या स्पर्धेचे निकाल खालीलप्रमाणे :

  डे.ए.सो. प्राथमिक शाळा
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव 
अनया महाजनी 
ईशिता करंदीकर 
रेवा मोघे  
अनुष्का धारप 
सनत क्षिरसागर 
श्रेया कुमणे 
गार्गी साठे 
कौशिक गोडबोले 
श्रेयस जोशी 
१० निधीश जोशी 

 

  नवीन मराठी शाळा, पुणे 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
हिरण्याक्षी पवार 
श्रेया जोगदेव 
रुद्र चौधरी 
मृदुला हर्षे 
मुक्ता भोईटे 
श्रेया जाधव
सानिया भंडारे
आदिती वडूसकर 
तन्मय देशपांडे 
१० तनुश्री वडके 
   
   शिशुविहार प्राथमिक एरंडवणा 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
साक्षी दराडे 
अस्मिता पिंपळे 
श्रावणी सदाफुले 
स्वरा कोल्हे 
सार्थक केसवट 
अपेक्षा कदम 
सानिका मरे 
मोहिनी कोलाटे 
सौरभ राडे 
१० यश धोत्रे 
   
  म.ना.अदवंत प्राथमिक विद्यालय 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
श्रेया खंदारे
गौरी पठाडे 
स्मरणिका यादव 
सानिका भोसले 
ऋतुजा टोल्पे 
समृद्धी चव्हाण 
स्वीटी सदापुरे 
भार्गवी खामकर 
शिवानी लोखंडे
१० प्रतीक्षा सावळे 
   
   वा.दि.वैद्य मुलींची प्राथमिक शाळा  
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
आर्या पवार 
सिद्धी वामन
श्रिया कुलकर्णी
ओवी धुबे
आदिती चंदनशिवे 
श्रावणी जागडे 
सानिका जोशी
अनुष्का चाफेकर
अनिशा नेऊरगावकर 
१० सृष्टी कडू 
   
  नू.म.वि.मराठी शाळा 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
आर्यन काशीद 
अवधूत कुलकर्णी 
भार्गव वाणी 
   
  शिशुविहार प्राथमिक शाळा कर्वेनगर 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
दुर्वा अंभोरे 
दिक्षिता खिटन 
समिक्षा रेणुसे 
गौरी रिकामे
पूर्वा महाडिक 
अनुष्का शेलार 
भार्गवी किंबहुने 
साक्षी मोरे 
प्रांजला शिळीमकर 
१० एकता पडवळ 
   
  न्यू.इंग्लिश मिडीयम स्कूल प्रायमरी 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
हर्षदा पटवर्धन 
देवयानी लाड
सई जव्हेरी 
वरद टिळक 
साहिल भोसले
अवनीश पानसे
जान्हवी येनुपुरे 
मुक्ता बिरंगे 
वैदही कुलकर्णी 
१० इदिका कुमठेकर 
   
  एस्.पी.एम.पब्लिक स्कूल प्राथमिक विभाग 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
 गार्गी देशपांडे
अनुश्री सरदेशमुख 
कुशी दोशी 
संचित गवळी
कौशल 
जनिश्का नाईकवाडी 
भाव्या राठोड 
आरुष देशपांडे
सई हर्डीकर 
१० सार्थक लांडगे
   
  आनंदीबाई कर्वे प्रशाला 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
श्रुती हिरेनाईक 
दिव्या बोबडे 
आर्या मंजुळकर
प्रगती लवटे 
   
  मा.स.गोळवलकर प्राथमिक 
   
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव  
स्पंदन जांभेकर
ओजस गोखले
जान्हवी कुलकर्णी 
कैवल्य देशपांडे
चैतन्य पिंपरीकर 
श्वेता कारेवान
ऋत्वि दिवेकर 
सृजा घाणेकर 
रावी नामजोशी 
१० श्रेयस अभ्यंकर 

 

  एस्.पी.एम. इंग्लिश मिडीयम  प्राथमिक  
       
अ.नं.  विद्यार्थ्यांचे नाव      
मृण्मयी कुलकर्णी     
कस्तुरी कुलकर्णी     
अर्णव माने    
स्वानंद हार्डीकर     
       

 -प्रतिनिधी 

[email protected]