मराठी राजभाषा दिनानिमित्ताने 'शिक्षणविवेक' आणि 'शिल्पकार चरित्रकोश' यांच्या संयुक्त विद्यमाने घेतलेल्या महामराठी प्रश्नमंजूषा स्पर्धेत महाराष्ट्रभरातील इंग्रजी व मराठी माध्यमातील एकूण ७६ शाळांनी सहभाग घेतला होता. या स्पर्धेचा निकाल जाहीर करत आहोत. विजेत्या विद्यार्थ्यांचे अभिनंदन !! शाळांनी केलेल्या सहकार्याबद्दल आभारी आहोत!!

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा प्रथम क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ६वी व ७वी

  विद्यार्थ्याचे नाव इयत्ता शाळेचे नाव
सिद्देश सुरेश कोलगावकर    नवजीवन विद्या मंदिर 
अमेय नं. पाचकूडवे                         कै. वि. मो. मेहता माध्यमिक शाळा, जुळे सोलापूर 
शिवाजी बाळासाहेब मनोरे                   शिशूविहार प्राथमिक शाळा, पुणे विद्यापीठ शाखा 
साहिल सतीश जगदाळे                       शिशूविहार प्राथमिक शाळा, पुणे विद्यापीठ शाखा 
श्रेया मोहन सणस                               आनंदीबाई कर्वे प्रा. शाळा 
साक्षी सावळेराम ठोंगिरे                        एच. ए. स्कूल 
अद्वैत देव                                            डी.ई.एस.सेकेंडरी 
संघमित्रा जितेंद्र सोनवणे                       नूतन विद्यालय कर्णिक रोड कल्याण (प)
रुची अमृत म्हात्रे                                   आर.सी.एफ.स्कूल (अलिबाग)
१० श्रेया अनंत हुंबरे                                 रेणुका स्वरूप प्रशाळा 
११ समृद्धी अजय शिंदे                             कन्याशाळा सातारा 
१२ अहिल्या सुनिल मोरेपाटील                 राणी लक्ष्मीबाई मुलींची सैनिकी शाळा 
१३ वैष्णवी दत्तात्रय इनामके                      म.ए.सो.वाघिरे हायस्कूल 
१४ साफिउल साजन शेख                          नवजीवन विद्या मंदिर कल्याण 
१५ अनुष्का संतोष थरकुडे                        अहिल्यादेवी हायस्कूल 
१६ सम्यक्ता सुदाम सौदरमल                     महिलाश्रम हायस्कूल, कर्वेनगर, पुणे - 52
१७ मृगांक घैसास                                   मा.स.गोलवलकर गुरुजी विद्यालय 
१८ अथर्व राजेश काकडे                         न्यू इंग्लिश स्कूल, टिळक रोड, पुणे - 30
१९ ईशान प्रमोज मोरेश्वर                          न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पुणे 
२० कैवल्या आडेप                                 आचार्य श्री विजय वल्लभ स्कूल 

 

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा द्वितीय क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ६वी व ७वी

  विद्यार्थ्याचे नाव इयत्ता शाळेचे नाव
निसर्ग भास्कर निमकर न्यू इंग्लिश स्कूल टिळक रोड, पुणे
पियूष कुलकर्णी न्यू इंग्लिश स्कूल टिळक रोड, पुणे
सार्थक सुहास गोडसे न्यू इंग्लिश स्कूल टिळक रोड, पुणे
सुरज बजरंग कागदे न्यू इंग्लिश स्कूल टिळक रोड, पुणे
विराज विवेक दिघे मा.स.गोळवलकर गुरुजी विद्यालय, पुणे
ध्रुव अभय शेठ न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
ओम सचिन नरवडे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
यश राजेश म्हेत्रस न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
देवव्रत महेंद्र वाघ न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
१० शिवम श्रीकृष्ण नलावडे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
११ चिन्मय प्रदिप रसाळ न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग, पुणे
१२ अनुराधा अरुण गावडे्-पाटील कन्याशाळा, वाई
१३ ज्ञानेश्वरी सचितन बधे महिलाश्रम हायस्कूल, पुणे
१४ ओंकार संतोष दुधाळ म.ए.सो. वाघीरे विद्यालय, सासवड
१५ श्रावणी निलेश बामगुडे  राणी लक्ष्मीबाई मुलींची सैनिकी शाळा,पुणे
१६ आयेशा अमिन मुजावर कन्याशाळा, सातारा
१७ भार्गवी आधार घरत आर.सी.एफ.स्कूल, रायगड
१८ तृप्ती मारुती पवार आनंदीबाई कर्वे प्राथमिक शाळा,पुणे
१९ नंदीनी भरत हावडे शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ पुणे
२० अनुजा गायकवाड शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ पुणे
२१ विश्र्वेश चिंतामणी भावार्थी कै.वि.मो. मेहता मा. शाळा जुळे सोलापूर
२२ दीपक संजय मोरे न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग
२३ आदिती गणेश येरापले शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ पुणे
२४ साईनाथ चौगुले शुशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ, पुणे
२५ साक्षी गुलाब वाघदरे आनंदीबाई कर्वे प्राथमिक शाळा,पुणे

 

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा तृतीय क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ६वी व ७वी

  विद्यार्थ्याचे नाव इयत्ता शाळेचे नाव
वेदांत नितीन बाचल न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
साहील सय्यद न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
करण दत्ता सुर्यवंशी न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
यश शैलेद्र रास्ते न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
सोहम पांडे न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
मंगेश तुळशीराम सोनो न्यू इंग्लिश स्कूल, रमणबाग, पणे
श्रेया रामकृष्ण पाटील कन्याशाळा,सातारा
कशीश रामजी रावेरीया आर.सी.एफ. कुरुळ अलिबाग, रायगड
अपुर्वा सुरेश शिरसाट आर.सी.एफ. कुरुळ अलिबाग, रायगड
१० समिक्षा उत्तम पाटील कै. वि.मो.मेहता मा. जुळे सोलापूर
११ आकांक्षा साटम राणी लक्ष्मीबाई सैनिकी शाळा, पुणे
१२ सायली नाईक नवरे महिलाश्रम हायस्कूल, कर्वेनगर पुणे
१३ प्रणिता संपत खेडकर महिलाश्रम हायस्कूल कर्वेनगर पुणे
१४ रिया गणेश शिंदे महिलाश्रम हायस्कूल, कर्वेनगर पुणे
१५ निशांत संभाजी काशीद शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ, पुणे
१६ लोकेश लक्ष्मण बावधने शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ, पुणे
१७ क्षितीज सुनिल बारवकर शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ, पुणे
१८ मयुरी गणेश देशमुख शिशुविहार प्राथमिक शाळा, विद्यापीठ, पुणे
१९ दीक्षा कालीदास नांगरे आनंदीबाई कर्वे प्राथमिक शाळा, पुणे
२० प्रिया शेळके आनंदीबाई कर्वे प्राथमिक शाळा, पुणे
२१ क्षितीज शिवप्रसाद गवाणकर न्यू इंग्लिश स्कूल,टिळक रोड, पणे
२२ साहील चाळके न्यू इंग्लिश स्कूल,टिळक रोड, पणे
२३ अवनी अतुल मुळे मा.स.गोळवलकर गुरुजी विद्यालय, पुणे
२४ जुनिका धनराज सावंत मा.स.गोळवलकर गुरुजी विद्यालय, पुणे
२५ आर्य प्रविण नाईक मा.स.गोळवलकर गुरुजी विद्यालय, पुणे

 

 -प्रतिनिधी

[email protected]