मराठी राजभाषा दिनानिमित्ताने 'शिक्षणविवेक' आणि 'शिल्पकार चरित्रकोश' यांच्या संयुक्त विद्यमाने घेतलेल्या महामराठी प्रश्नमंजूषा स्पर्धेत महाराष्ट्रभरातील इंग्रजी व मराठी माध्यमातील एकूण ७६ शाळांनी सहभाग घेतला होता. या स्पर्धेचा निकाल जाहीर करत आहोत. विजेत्या विद्यार्थ्यांचे अभिनंदन !! शाळांनी केलेल्या सहकार्याबद्दल आभारी आहोत!!

 

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा प्रथम क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ८वी व ९वी

अ.नं . नाव  शाळेचे नाव  इयत्ता 
रेवती गांडेकर  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स पुणे  ९ वी  
वरुण विश्वास कुलकर्णी  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी  
मेघा धनंजय कदम  कन्याशाळा वाई  ८ वी 
गायत्री राजेश ढाके मा.स.गोलावळकर गुरुजी विद्यालय, पुणे ९ वी  
प्रीती दत्तात्रय जाधव  गंगा गोरजेश्वर विद्यामंदिर फळेगाव  ९ वी  
श्रुतीका वसंत मराठे  म. ए.सो.राणी लक्ष्मीबाई  ९ वी  
राजलक्ष्मी सुजित पाटील म. ए.सो.राणी लक्ष्मीबाई  ९ वी  
वैभवी राजेंद्र कुलथे  महिलाश्रम हायस्कूल  ९ वी  
आत्मजा चिं. खाडे  व्हिजन इंग्लिश मिडीयम स्कूल  ९ वी  
१० वेदांतिका अमोल भोसले  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स पुणे  ९ वी  
११ सारिका मंगेश नाक्ती  विवेकानंद संकुल सानपाडा  ९ वी  
१२ मानस दळवी  नू.म.वि. ९ वी  
१३ दिव्या तानाजी सातव  म. ए.सो.वाघोरे माध्यमिक विद्यालय, सासवड  ९ वी  
१४ ललिता प्रभाकर म्हेत्रे  म. ए.सो. रेणुका स्वरूप प्रशाळा  ९ वी  
१५ मेघा मचीन्द्र वाघ  कन्या शाळा सातारा  ८ वी  
१६ गौरीश्री संजय पाटील  विमलाबाई गरवारे प्रशाळा पुणे ४  ९ वी 
१७ जय बाळकृष्ण ठाकूर  विवेकानंद संकुल सानपाडा  ८ वी 
१८ रजनीश दत्तात्रय घुमटे  कै.वि.मी.मेहता माध्यमिक प्रशाळा सोलापूर  ८ वी 
१९ ऐश्वर्या परमार  श्री विजय वल्लब स्कूल  ९ वी 
२० गायत्री हेमंत धर्माधिकारी  एच.ए.स्कूल पिंपरी पुणे १८  ८ वी 

 

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा द्वितीय क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ८वी व ९वी

अ.नं . नाव  शाळेचे नाव  इयत्ता 
वैष्णव अजय कदम  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी 
कोमल शांताराम जाधव  गंगा गोरजेश्वर विद्यामंदिर फळेगाव  ९ वी 
सोहम नितीन कुलकर्णी  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी 
श्रीधर राजाराम घाडी  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी  
अदिती भाऊ गायकवाड अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स ८ वी 
धनश्री धनाजी मिसाळ  विवेकानंद संकुल सानपाडा  ८ वी  
करण चंद्रकांत काटे  विवेकानंद संकुल सानपाडा,नवी मुंबई  ९ वी  
प्रणोती होळकर  व्हिजन इंग्लिश मिडीयम स्कूल नऱ्हे  ९ वी 
अमरनाथ दोडके  नू.म.वि. प्रशाला पुणे  ९ वी  
१० हर्ष अनिरुद्ध जोशी  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी  
११ ओंकार काटकर न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी 
१२ ऋषिकेश नितीन शिंदे  न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग  ९ वी 
१३ गौतमी चव्हाण  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स ८ वी 
१४ सायली संतोष आंबेकर  व्हिजन इंग्लिश मिडीयम स्कूल  ८ वी 
१५ तनुजा विजय दासराज  महिलाश्रम हायस्कूल कर्वेनगर पुणे  ९ वी  
१६ साक्षी नाथा आगलावे  विवेकानंद संकुल सानपाडा ५  ८ वी  
१७ श्रुती शरद भोसले  कन्याशाळा सातारा  ९ वी 
१८ ईशा जगतपाल ठाकूर  श्री विजय वल्लब स्कूल  ९ वी 
१९ श्राविका संदीप कुरमुडे  म. ए.सो.वाघोरे माध्यमिक विद्यालय, सासवड  ९ वी  
२० वसुधा उत्तम जाधव  गंगा गोरजेश्वर विद्यामंदिर फळेगाव  ९ वी 
२१ सुदर्शन गरगटे मा.स.गोलावळकर गुरुजी विद्यालय, पुणे ९ वी 
२२ राधा अतुल आपटे  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स पुणे ३०  ९ वी  
२३ श्रावणी जाधव  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स पुणे ३०  ९ वी 
२४ अनिशा चंद्रकांत चासकर  अहिल्यादेवी हायस्कूल फॉर गर्ल्स पुणे ३०  ९ वी 
२५ यशश्री गाडवे अनुदानित प्राथमिक आश्रमशाळा, कामशेत ९ वी 

 

महामराठी भाषा प्रश्नमंजुषा स्पर्धा तृतीय क्रमांक विद्यार्थी यादी इ. ८वी व ९वी

अ.नं . नाव  शाळेचे नाव  इयत्ता 
सोहेल सरदार शेख नू. म. वी. मुलांची प्रशाला ९ वी
ऐश्वर्या मांगलेकर राणी लक्ष्मीबाई सैनिकी शाळा ९ वी
सोहम ठिगळे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ९ वी
सार्थक संदीप धावडे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ९ वी
हर्शल महेश मालेगावकर न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ९ वी
उन्मेष सचिन कुलकर्णी न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ९ वी
मिहीर संदीप देशपांडे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ८ वी
तन्मय कुलकर्णी न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ८ वी
ओंकार गणेश शेळके न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ८ वी
१० कौशल किखे न्यू इंग्लिश स्कूल रमणबाग ९ वी
११ श्रेया संजय पायगुडे महिलाश्रम हायस्कूल, कर्वेनगर ९ वी
१२ अनिकेत सुहास झांबरे मा. स. गोळवलकर विद्यालय ९ वी
१३ प्रथम दिनेश शेडे नू. म. वी. मुलांची प्रशाला ९ वी
१४ श्रेया संतोष जाधव कन्याशाळा, सातारा ८ वी
१५ मीनाक्षी सागर बागुल अहिल्यादेवी हायस्कूल ९ वी
१६ गौरी विजय झुंज अहिल्यादेवी हायस्कूल ९ वी
१७ सुयश सुरेश मोरे  विवेकानंद संकुल सानपाडा ९ वी
१८ धनश्री शरद शिंदे विवेकानंद संकुल सानपाडा ९ वी
१९ कोमल शंकर पाटील  ज्ञानमंदिर कळंबोली ९ वी
२० सोनाली सुभाष पाटोळे  महिलाश्रम हायस्कूल ९ वी
२१ साक्षी अनंता जोरी  महिलाश्रम हायस्कूल, कर्वेनगर ९ वी
२२ तनया कारंजकर व्हिजन इंग्लिश मिडीयम स्कूल ९ वी
२३ अपूर्वा किरण भूमकर व्हिजन इंग्लिश मिडीयम स्कूल ९ वी
२४ वैष्णवी दत्ताराम भरेकर  राणी लक्ष्मीबाई सैनिकी शाळा ९ वी
२५ रिषिका रवींद्र होले कन्याशाळा, सातारा ९ वी

-प्रतिनिधी

[email protected]